![💞](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t98/1/16/1f49e.png)
![](https://tpi.edu.vn/wp-content/uploads/2023/07/360146146_611376881138354_8986234670390878049_n.jpg)
💞 Có bạn từ TP HCM, Đaklak, Khánh Hoà,… đến Quảng Bình, Hà Tĩnh, Nghệ An, Thanh Hoá,… đến Thái Bình, Hải Phòng, Hải Dương, Bắc Giang, Bắc Ninh, Thái Nguyên, Hà Nội,… Từ những con người hoàn toàn xa lạ chưa một lần gặp mặt đến những giây phút quây quần bên nhau như thể thân quen tự bao giờ…
![](https://tpi.edu.vn/wp-content/uploads/2023/07/360151599_611376467805062_7701669509008253548_n.jpg)
![💞](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t98/1/16/1f49e.png)
![](https://tpi.edu.vn/wp-content/uploads/2023/07/361178560_611376477805061_5597950014143819881_n.jpg)
💞 Với TPI, các em học sinh như là “con, cháu trong nhà”, các con không chỉ được học, được vui chơi, được rèn luyện tu dưỡng về tính cách, về thói quen, về tính tự lập và sự tự giác mà còn luôn được bồi đắp về lòng biết ơn và sự yêu thương, giúp đỡ. Bởi TPI biết rằng khi các con có #đủ_đầy những phần đó thì các con sẽ #vững_vàng khi đặt chân tới #Australia ![💗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6a/1/16/1f497.png)
![💗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6a/1/16/1f497.png)
💞TPI vô cùng trân quý và biết ơn 💞
Bài viết cùng chuyên mục: