Sáng nay, ngày 20/4/2023, TPI hân hạnh được đón thầy Hiệu trưởng trường THPT Canada sang thăm và làm việc.
![](https://tpi.edu.vn.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/z4280667871652_7f42333adc702ab7caf5353c15c32885-270x300.jpg)
Hình ảnh: Thầy hiệu trưởng trường Canada chụp ảnh cùng TGĐ Công ty
Với kinh nghiệm và tâm huyết hơn 30 năm trong ngành giáo dục, từng làm tại Sở Giáo dục tỉnh Ontario- Canada, từng làm hiệu trưởng một số trường, thầy đã mang những kinh nghiệm tích luỹ được cộng với niềm đam mê, nhiệt huyết của mình để vạch ra chiến lược, hướng đi tốt nhất cho học sinh của mình.
![](https://tpi.edu.vn.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/z4280667862068_a20dcbf1f882013a8514b1a19896219f-300x225.jpg)
Hình ảnh: Thầy chụp ảnh cùng CBNV tại Văn phòng Công ty
Trong không khí hân hoan, thân thiện của buổi gặp gỡ, Thầy đã chia sẻ những thông tin cơ bản nhất về môi trường học tập, chương trình học tập cũng như lợi thế khi theo học THPT tại Canada, trong đó một số lợi thế có thể kể đến là:
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
Clip: Thầy chia sẻ cùng BLĐ và CBNV tại Văn phòng TPI
Trên đây là một số những lợi thế khi du học THPT tại Canada mà thầy đã chia sẻ với TPI trong buổi sáng hôm nay. Nếu quý phụ huynh, học sinh có bất cứ câu hỏi nào có liên quan đến chương trình du học Canada thì hãy ngay lập tức nhấc máy lên và gọi theo số Hotline của Công ty nhé: 0969 903 588 – 0869 903 588 – 0376 933 588.
Bài viết cùng chuyên mục: